An gabatar da nau'in tallafi na kayan tallafin girgizar ƙasa na Qinkai

Saboda tasirin muhallin halitta, girgizar ƙasa na faruwa na dogon lokaci a wasu yankuna, komai girman girgizar ƙasar zai kawo babban tasiri ga rayuka da dukiyoyin mutane, girgizar ƙasa bala'i ne na halitta wanda zai iya haifar da babban ƙarfi na lalatawa.

saboda mutane suna ci gaba da neman hanyoyin da za su bi don jure asarar da girgizar ƙasa ta haifar, Qintaitallafin girgizar ƙasayana ɗaya daga cikin ingantattun wuraren lalata girgizar ƙasa, don haka shigarwa mai ma'anatallafin girgizar ƙasakayan aiki suna da matuƙar muhimmanci.

Tallafin girgizar ƙasa
Tallafin girgizar ƙasa3

Tallafin tashar tallafin girgizar ƙasa ta Qinkai galibi ya kasu kashi biyu, wato tallafin tashar mai tsauri da tallafi mai sassauƙa. Tallafin tashar mai tsauri saboda buƙatar tsayayya da matsin lamba da matsin lamba a lokaci guda, galibi ana zaɓar kayayyaki kamar bututun ƙarfe mai galvanized a cikin nau'in tasirin gefe ɗaya.

Tallafin sassauƙa ya bambanta da tauri, yana iya jure wa tashin hankali ne kawai, don haka galibi ana amfani da kebul ɗin don wanzuwa daidai gwargwado a ɓangarorin biyu.

Ana iya raba nau'in tallafi na kayan tallafin girgizar ƙasa zuwa tallafi na gefe da tallafi na tsayi, wanda aka raba bisa ga aikin aikin, ana amfani da tallafin gefe galibi don tsayayya da tasirin ƙarfin girgizar ƙasa na gefe, kuma ana amfani da shi don tsayayya da ƙarfin tsayi.

Tallafin girgizar ƙasa1

A halin yanzu, ƙungiyar da ta fi ƙarfi a duniya kan gwajin girgizar ƙasa ita ce hukumar ba da takardar shaida ta FM,QinkaTallafin girgizar ƙasa don takalmin diagonal da sauran buƙatun aiki suna da tsauri sosai, musamman takalmin diagonal a ƙarshen biyu na ƙirar wurin zama na haɗin gwiwa dole ne ya zama mai ma'ana, Kusurwar da ke tsakanin takalmin diagonal da kuma haɓɓakar tsaye kuma tana buƙatar kasancewa cikin takamaiman kewayon, Kusurwar tallafin girgizar ƙasa na iya jure wa kewayon ƙarfin yana da wani tasiri


Lokacin Saƙo: Agusta-11-2023