Keel mai sauƙi na ƙarfekayan ado ne da aka saba amfani da su a cikin kayan adonmu. Ga yawancin masu shi, fahimtar wannan kayan ba ta da yawa, saboda masu shi da yawa ba su da kusanci sosai da shi. Don haka fa'idodi da halayen keel ɗin ƙarfe mai sauƙi shine abin da ya dace, ina fatan taimaka muku.
Fa'idodin keel ɗin ƙarfe mai sauƙi
1. Sauƙin shigarwa
Keel mai sauƙi yana ɗaukarnau'in ƙarfe mai sauƙiprofile, duk taro yana da haske kaɗan, amma kuma lokacin da shigarwa kawai ke buƙatar shigar da derrick a saman farantin, shigarwa yana da matukar dacewa.
2. Ƙarfin ɗaukar kaya mai inganci
Keel ɗin ƙarfe mai sauƙi na yau da kullun mai nauyin 50 don shigar da rufin zai iya dacewa da nauyin mutanen da ke tsaye a kan keel ɗin, don haka ƙarfin ɗaukarsa yana da kyau sosai.
3. Babban juriya ga wuta
Layin wutar keel mai sauƙi na iya zama mai kyau sosai.
4. Faɗin amfani
Rufin ƙarfe mai sauƙi ba shi da iyaka, ana iya amfani da shi a kowane wuri.
Halayen keel ɗin ƙarfe mai sauƙi
1. Kyakkyawan juriya ga tasiri
Juriyar tasirin keel ɗin ƙarfe mai sauƙi yana da kyau.
2. Kyakkyawan aikin girgizar ƙasa
Keel mai sauƙi na ƙarfe da kuma saman saman sau da yawa suna amfani da ƙusa, a ƙarƙashin aikin ƙarfin yankewar girgizar ƙasa, keel mai sauƙi na ƙarfe da kansa ƙarami ne, don haka aikin girgizar ƙasa yana da kyau.
Amfani da keel mai sauƙi na ƙarfe
1. Keel mai sauƙi na ƙarfe yana da amfani iri-iri, domin yana da fa'idodin wuta da girgiza, don haka ana iya amfani da shi a otal-otal, tashoshi, wuraren shakatawa, manyan kantuna, gine-ginen ofisoshi, kayan ado na ciki da sauran wurare.
2. Keel mai sauƙi na ƙarfeana iya amfani da shi a cikin allon gypsum, allon gypsum na ado da sauran faranti masu haske don yin saman waje, yana iya yin ado da bango mara ɗaukar kaya.
Keel ɗin ƙarfe mai sauƙi guda 3 wanda ya dace da nau'ikan kayan adon rufin gini.
A sama akwai fa'idodi da halaye na keel ɗin ƙarfe mai sauƙi.
Idan kuna sha'awar wannan samfurin, zaku iya danna kusurwar dama ta ƙasa, zamu tuntuɓe ku da wuri-wuri.
Lokacin Saƙo: Maris-10-2023


