Tashar Jirgin Ƙasa ta Qintai Aluminum Cable don Cibiyar Bayanai
An ƙera layin dogo na QINKAI ALUMINUM CABLE LADDER RACEWAY don karewa da kuma jan hankalin kebul ɗin cibiyar bayanai.
Nisa tsakanin tsani na kebul yana daga 250mm zuwa 400mm. Yana da sassauƙa kuma mai ƙirƙira don shigarwa kuma yana da dacewa don duba layi.
Abu mafi mahimmanci da ya kamata ku lura da shi shine ƙarfin ɗaukar kaya mai ban mamaki, har zuwa kilogiram 300 a kowace mita.
Idan kuna da jerin Qinkai Aluminum Cable Ladder Raceway, da fatan za a aiko mana da tambayarku
Aikace-aikace
Fuskar rakin kebul na aluminum alloy tana da kyau, iri ɗaya ce, kyakkyawa kuma mai karimci, kuma shigarwar tana da sassauƙa. Tsarin yana da sauƙin kulawa, wanda shine nau'in kebul na ɗakin kwamfuta gama gari, Faɗin rakin kebul na aluminum alloy ana iya daidaitawa don layi ɗaya, layi biyu, kebul mai faɗi da yawa, kebul na tsaye, kebul na kwance, da kowane haɗuwa
fa'idodi
- Karfe mai kauri 5-6mm, mai faɗin ƙarfe mai kauri 5-6mm.
- Layin gefe na ƙarfe mai siffar U, girman ra'ayi na sashe: 33mm*42mm*33mm
- Karfe mai siffar U, girman girman sashe: 28mm*34mm*28mm, 1.5-3mm
- Faɗi: 100mm-1000mm Tsawon: 2000mm ko 3000mm
- Aikace-aikacen: ɗakin sadarwa, ɗakin cibiyar sadarwa, cibiyar bayanai da tushen sadarwa.
- Don amfani a cikin gida:Tsani na kebul na aluminum da tsani na kebul na ƙarfe (tare da maganin electro zinc)
- Siffa: ɗauka da ingantaccen ƙarfe mai laushi na electro zinc, mai rufi don amfani a cikin gida, mai zafi mai galvanized don amfani a waje. Tattara mai sauƙi da hawa mai sauƙi.
Sigogi
| Tazarar Rukunin | 100mm-1000mm |
| Kayan aiki: | Aliminum |
| Kammalawar Fuskar: | Anodizing/foda mai rufi |
| Launuka: | Rawaya/Shuɗi/Toka/da sauransu |
| Tsawon (mm): | 1-6000mm |
| Faɗi (mm): | Faɗi (mm): 200-1000 |
| Sunan Samfuri | Lambar Abu | KG/Mita | Bayani |
| Tsani na Kebul na Aluminum | CAL200-3000-DXC32K | 3.84 | Sandunan Aluminum guda 9, Gilashin Aluminum na DXC, Sandunan Aluminum guda 32k |
| Tsani na Kebul na Aluminum | CAL300-3000-DXC32K | 4.09 | Sandunan Aluminum guda 9, Gilashin Aluminum na DXC, Sandunan Aluminum guda 32k |
| Tsani na Kebul na Aluminum | CAL200-3000-32K32K | 3.13 | Sandunan Aluminum guda 9, Gilashin Aluminum guda 32k, Sandunan Aluminum guda 32k |
| Tsani na Kebul na Aluminum | CAL300-3000-32K32K | 3.36 | Sandunan Aluminum guda 9, Gilashin Aluminum guda 32k, Sandunan Aluminum guda 32k |
| Tsani na Kebul na Aluminum | CAL200-3000-DXCDXC | 4.31 | Sandunan Aluminum guda 9, Sandunan Aluminum na DXC guda 9, Sandunan Aluminum na DXC guda 9 |
| Tsani na Kebul na Aluminum | CAL300-3000-DXCDXC | 4.55 | Sandunan Aluminum guda 9, Sandunan Aluminum na DXC guda 9, Sandunan Aluminum na DXC guda 9 |
Idan kuna buƙatar ƙarin bayani game da Qinkai Aluminum Cable Ladder Raceway. Barka da zuwa ziyarci masana'antarmu ko aiko mana da tambaya.
Cikakken Hoton
Kunshin Raceway na Tashar Jirgin Ƙasa ta Qintai Aluminum
Tsarin Tsarin Racewa na Tashar Kebul na Qintai Aluminum
Aikin Tashar Jirgin Ƙasa ta Kebul na Qintai





