Ṣe atẹ okun waya ti o ni iwọn 300mm ti o dara, irin alagbara 316L tabi 316 ti o ni ihò.
A ṣe àwo okùn oníhò 316 àti atẹ okùn onírin 316L tí ó ní ihò láti jẹ́ èyí tí ó lè yípadà àti èyí tí ó lè yípadà. Àwọn atẹ okùn wà ní onírúurú ìwọ̀n àti ìṣètò, èyí tí ó fún ọ láàyè láti ṣe àtúnṣe wọn gẹ́gẹ́ bí àwọn ohun tí o fẹ́ gan-an. Ní àfikún, a lè so àwọn atẹ okùn wọ̀nyí pọ̀ ní irọ̀rùn láti ṣẹ̀dá ètò tí kò ní ìdènà tí ó lè gba ọ̀pọ̀lọpọ̀ okùn.
Ti o ba ni atokọ naa, jọwọ fi ibeere rẹ ranṣẹ si wa
Àwọn àǹfààní
A ṣe àwo okùn oníhò 316 àti okùn onírin 316L tí a fi irin alagbara ṣe pẹ̀lú ìrọ̀rùn fífi sínú rẹ̀. Àwọn pallet wọ̀nyí fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ síbẹ̀ wọ́n lágbára, wọ́n sì mú kí ìtọ́jú àti fífi sínú rẹ̀ rọrùn. Yálà o jẹ́ ògbóǹkangí onímọ̀ tàbí ẹni tí ó nífẹ̀ẹ́ sí iṣẹ́ ọwọ́ rẹ, ìwọ yóò mọrírì ìrọ̀rùn àti ìṣiṣẹ́ àwọn okùn oníhò wọ̀nyí.
Ní ti ààbò, o lè gbẹ́kẹ̀lé àwo okùn oníhò 316 àti àwo okùn oníhò 316L onírin alagbara. Ohun èlò irin alagbara 316L ní agbára gíga àti ìdènà ìkọlù, èyí tí ó ń rí i dájú pé àwọn okùn rẹ wà ní ààbò kúrò lọ́wọ́ ewu èyíkéyìí tí ó lè ṣẹlẹ̀. Àwọn àwo okùn oníhò wọ̀nyí tún jẹ́ èyí tí kò lè jóná, wọ́n sì yẹ fún fífi sínú àwọn ibi tí a nílò ààbò iná.
Àwo okùn oníhò 316 àti àwo okùn oníhò 316L tí a fi irin alagbara ṣe kìí ṣe pé ó ń ṣiṣẹ́ nìkan, wọ́n tún ní ìrísí tó dára àti ti òde òní. Ìparí irin oníhò oníhò dídán náà fi ẹwà kún gbogbo ohun tí a bá fi síbẹ̀, èyí sì mú kí àwọn àwo okùn oníhò wọ̀nyí má ṣiṣẹ́ nìkan, wọ́n tún lẹ́wà.
Pílámẹ́rà
| Àmì ọjà | Ọkọ̀ afẹ́fẹ́ tàbí ihò tí afẹ́fẹ́ ń fà |
| Irú Ohun èlò | Irin, irin alagbara, aluminiomu, frp |
| Fífẹ̀ | 50-900mm |
| Gígùn | 1-12m |
| Ibi ti A ti Bibẹrẹ | Shanghai, Ṣáínà |
| Nọ́mbà Àwòṣe | QK-T3-01 |
| Gíga Reluwe Ẹ̀gbẹ́ | 25-200mm |
| Iṣẹ́ Tó Pọ̀ Jùlọ | Ni ibamu si iwọn |
| Irú ilé-iṣẹ́ | Iṣelọpọ ati Iṣowo |
| Àwọn ìwé-ẹ̀rí | CE àti ISO |
Tí o bá nílò ìmọ̀ síi nípa àwo okùn oníhò tí a ti gbẹ́. Ẹ kú àbọ̀ láti ṣèbẹ̀wò sí ilé iṣẹ́ wa tàbí kí ẹ fi ìbéèrè ránṣẹ́ sí wa.
Àwòrán Àlàyé
Àyẹ̀wò Àwòrán Okùn Tí A Ti Líle
Àpò Ìrìnnà Okùn Tí A Ti Líle
Ìṣàn Ìlànà Ìṣàn Atẹ Okun Tí A Ti Líle
Iṣẹ́ Àwòrán Kébù Tí A Lílo Ilẹ̀









